BAD NEWS: HUU SASA NI UMALAYA, PICHA ZA UTUPU ZA MWANAMITINDO FIDELINE IRANGA HIZI HAPA

 Huyu ni Mwanamitindo wa muda mrefu, Fideline Iranga a.k.a Lady Gaga wa Bongo.Naamini sote tunamjua...... Mambo anayoyafanya siku  hizi  ni aibu tupu.Hivi karibuni, picha zake za utupu zilisambaa mtandaoni  kwa kasi.....
  Katika utetezi wake alidai kuwa zilisambazwa  na mtuambaye  alikuwa ni  mpenzi wake,  Sidhani kama utetezi huo  ulikuwa  na  ukweli ndani yake.Mi nadhani ni  kwa  sababu  umaarufu wake  na ndoto  finyu  ya  kutamani kuwa  kama  Lady Gaga. ...!

Bofya "Endelea" kucheck out picha mbofumbofu za Fidelini Iranga.....



 

1 comment:

  1. UKWELI NAOMBA NIWEKE WAZAZI KWA MTU MWENYE AKILI TIMAM SIYO VYEPESI HILA HAWA NI WALE WENYE MIKATABA NA KUZIMU KUNASA NA KUANGAMIZA WATU KWA MIILI YAO HASA NGONO ZAIDI YA SODOMA NA GOMORA UJUWE ULE MWISHO UMEFIKA JAMANI MRUDIENI MUNGU SASA HINATISHA SANA WEEEEEEEEEEEE PEPO LA ZINAA WATOKE WATU HAWA KWA JINA LA YESU KRISTO

    ReplyDelete