WATANZANIA WATAWALIWA NA PICHA ZA NGONO KWENYE FACEBOOK

Unaikumbuka blog ya Ze Utamu ilivyokuwa maarufu enzi hizo? Kama ingekuwepo hadi leo tunaamini ingekuwa blog inayosomwa pengine kuliko zote nchini.
Bahati mbaya ama nzuri blog hiyo ilifungwa kitambo na mmiliki kukiona cha mtema kuni baada ya polisi wa kimataifa kumkamata na Mungu ndio anajua mtu huyo yuko wapi sasa hivi.
Lakini sasa hivi wakati ambao mitandao ya kijamii kama Facebook imejipatia umaarufu nchini, kuna makundi ama kurasa zimefunguliwa na kujipatia umaarufu mkubwa.
Kurasa hizo hazina tofauti sana na yaliyokuwa maudhui ya blog ya Ze Utamu. Kile kinachoandikwa na picha zinazowekwa ni za ngono zaidi...
Zifuatazo ni baadhi ya kurasa ambazo zinahusika na kuhamasisha ngono katika Facebook

Bofya "Endelea" kufahamu kurasa hizo
 Picha nyingi zinazoonekana ni za wanawake walionusu uchi ama uchi kabisa ambazo nyingi zimekuwa zikipata maoni mengi kutoka watu waliojiunga na kurasa hizo.
Kwa sasa kurasa hizo za ngono zimekuwa maarufu kiasi cha kuanza kuzizidi hata zile zinazozungumzia masuala ya muhimu kama vile siasa nk.
 Ni ukweli usiopingika kuwa ngono huvuta hisia za wengi, lakini swali ni Je! Kuongezeka kwa umaarufu wa makundi haya kwenye mtandao wa Facebook ambao lengo lake lilikuwa ni kuwakutanisha marafiki na jamaa na kufahamu mengi yanayoendelea katika maisha na pia makampuni makubwa yakiutumia mtandao huo kama njia ya kuwasiliana na wateja, kunaifanya Facebook iwe mtandao usio na maadili kuliko mingine kama Twitter? 



  Je! huu ni mwanzo wa mtandao huo kuchimbiwa kaburi na watumiaji wake?
1. Jicho la Mvulana liko Fasta kuliko Google Pale linapo search Msichana.
 Maelezo: Katika mwili wako wote ,.. jaribu sana kulitunza Jicho.
 Likes 21,640

 2. Bongo Hotties (Hot o Not)
 Maelezo: Feel free to inbox us if u want ur pic 2 b posted here.. Only Hotties 
 Likes 10,196


3. Universal Tanzanian jokes
   Maelezo: it's all about jokes and nude photos
   Likes 36,640

4. YaNi UtAmU UnAkUjA . YaNi UtAmU UnAkAtA
    Likes  22,944

5. Kijiwe Cha Story Za Wakubwa
    Likes 19,388 

6. Karibu Upate Utamu
    Likes 4,049 

1 comment:

  1. Ninawiwa kuwashukuru kwa Moyo wenu wa kupenda kuweka ukweli wazi mimi ninalo ombi kwenu naomba unitafute tuweze kutombana kwa garama yeyote utakayopenda nina mbooo nzuri sana unene wa wastani urefu wa kutosha kabisa ninamudu mitindo yote yaani mbele na nyuma ni makubaliano tu jamani- Nitafute,0752238295=Abel -Iringa=Pia nitumie Akaunt bank yako Asante

    ReplyDelete